Diễn Đàn Luyện Thi Miễn Phí Cho Các Bạn Học Sinh

Chào Mừng Tất Cả Các Bạn Đến Với Forum Luyện thi
Thành viên tích cực

You are not connected. Please login or register

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

27/1/2011, 20:48
Admin
Admin

Admin

Về quê ăn Tết, 2 nữ sinh bị nước cuốn trôi 1296113801_chet-duoiBờ kè nơi xảy ra tai nạn chết đuối (Ảnh minh họa)

(Tin tuc 24h) - Tranh thủ mấy ngày
nghỉ Tết, hai chị em Thịnh - Phương tranh thủ đi cấy giúp ở xã bên cạnh.
Khi đi xe máy trên bờ sông, không may hai em ngã xuống sông, bị nước
cuốn trôi.

Sáng nay 27/1, ông Cao Đình Lợi, Chủ tịch UBND xã Trung Thành cho biết: Sự việc xảy ra vào khoảng 8h sáng 26/1. Do được nghỉ Tết sớm, em Nguyễn Thị Thịnh và em gái là Nguyễn Thị Phương (con ông Nguyễn Viết Thuyên, trú xã Trung Thành, huyện Yên Thành, Nghệ An) đi cấy giúp cho nhà thông gia ở xã Nam Thành.

Khi hai chị em Thịnh và Phương đang đi xe máy trên bờ đê sông Đào, do đường quá trơn nên chiếc xe bị trượt và
rơi xuống sông. Hai em bị nước sông nhấn chìm.

Được biết bờ sông Đào mới được tiến hành kè bê tông, hai chị em lại mặc áo mưa lùng bùng, chân đi ủng nên không
thể bám vào bờ kè để leo lên. Sau khi sự việc xảy ra, người dân trong xã và chính quyền hai địa phương đã huy động lực lượng tìm kiếm. Đến 10h sáng ngày 26/1, thi thể của em Nguyễn Thị Thịnh mới được tìm thấy. Hiện các lực lượng chức năng đang nỗ lực tìm kiếm thi thể của em Phương.

Được biết, Nguyễn Thị Thịnh hiện là SV trường ĐH Luật Huế, Nguyễn Thị Phương là SV ĐH Khoa học nhân văn Huế.

Sau khi sự việc xảy ra, chính quyền xã Trung Thành đã hỗ trợ gia đình nạn nhân 2 triệu đồng.
https://luyenthi.forumvi.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Admin

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết mới cùng chuyên mục

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết